| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | RSK-11.1V2600mAh |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Gói tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, t/t |
| Mô hình | 18650-3S1P |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 11.1V |
| Công suất danh nghĩa | 2600mAh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Dòng điện sạc tối đa | 0.5C |
| Phương pháp tính phí | Điện liên tục 1C đến 12,6V, sau đó sạc với điện áp liên tục 12,6V cho đến khi sạc điện ít hơn 0,01C |
| Dòng điện xả tối đa | 1C |
| Điện áp cắt giảm xả | 8V, điện áp phát hiện quá mức xả của PCM |
| Môi trường hoạt động | Sạc: 0 °C ~ 45 °C; 65 ± 20% RH Xả: -20 °C ~ 60 °C; 65 ± 20% RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C ~ 45°; 65±20% RH |
| Tuổi thọ (80% Công suất chính) | > 500 lần |
| Mô hình | Công suất | Hiện tại | Tỷ lệ giải phóng |
|---|---|---|---|
| INR1865035ET | 3500 | 10A | 3C |
| INR1865025RM/RT | 2500 | 20A | 8C |
| INR1865030Q/QM | 3000 | 15A | 5C |
| INR2170050E | 4800 | 10A | 2C |
| INR2170040T | 4000 | 30A | 7C |
| INR2170050GB | 5000 | 10A | 2C |
| INR2170050G | 5000 | 10A | 2C |
| INR2170050S | 5000 | 35A | 7C |