| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | RSK-3.7V15600mAh |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, t/t |
| Mô hình | 18650-1S6P |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 15600mAh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Dòng điện sạc tối đa | 0.5C |
| Phương pháp tính phí | Điện liên tục 1C đến 4.2V, sau đó sạc với điện áp liên tục 4.2V cho đến khi sạc điện ít hơn 0.01C |
| Dòng điện xả tối đa | 1C |
| Điện áp cắt giảm xả | 3V, điện áp phát hiện quá mức xả của PCM |
| Môi trường hoạt động | Sạc, 0 °C ~ 45 °C ; 65±20% RH; Xả, -20 °C ~ 60 °C ; 65±20% RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C ~ 45°; 65±20% RH; |
| Tuổi thọ (80% Công suất chính) | > 500 lần |