| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | RSK-11.1V2600mAh |
| MOQ: | 100 CÁI |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Gói tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Người mẫu | 18650-3S1P |
| Điện áp danh định | 11.1V |
| Công suất danh nghĩa | 2600mAh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Dòng điện sạc tối đa | 0,5C |
| Phương pháp sạc | Dòng điện không đổi 1C đến 12,6V, sau đó sạc với điện áp không đổi 12,6V cho đến khi dòng điện sạc nhỏ hơn 0,01C |
| Dòng xả tối đa | 1C |
| Điện áp cắt xả | 8V (điện áp phát hiện quá mức của PCM) |
| Môi trường hoạt động | Sạc: 0°C ~ 45°C; 65±20%RH Xả: -20°C~60°C; 65±20%RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C~45°C; 65±20%RH |
| Tuổi thọ (80% công suất chính) | > 500 chu kỳ |
| Người mẫu | Dung tích | Hiện hành | Tỷ lệ xả |
|---|---|---|---|
| INR1865035ET | 3500 | 10A | 3C |
| INR1865025RM/RT | 2500 | 20A | 8C |
| INR1865030Q/QM | 3000 | 15A | 5C |
| INR2170050E | 4800 | 10A | 2C |
| INR2170040T | 4000 | 30A | 7C |
| INR2170050GB | 5000 | 10A | 2C |
| INR2170050G | 5000 | 10A | 2C |
| INR2170050S | 5000 | 35A | 7C |