| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | LP501540 |
| MOQ: | 1000 chiếc |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại pin | 3.7V 280mAh pin LiPo |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 280mAh @ 0.2C |
| Điện tích điện | Tiêu chuẩn: 0,2C Nhanh: 1.0C |
| Phương pháp tính phí tiêu chuẩn | 0.5C sạc DC đến 4.2V, sau đó sạc CV (4.2V) cho đến khi dòng ≤0.05C |
| Thời gian sạc | Tiêu chuẩn: 2,75 giờ (Ref.) Nhanh: 2 giờ (Ref.) |
| Dòng điện nạp tối đa | 0.5C |
| Dòng điện xả tối đa | 1.0C |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V±0.25V (0.2C) |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0 °C ~ 45 °C Xả: 0 °C ~ 45 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C ~ +45°C |
| Kích thước | Chiều dài: 40±0,5mm Độ rộng: 15±0,5mm Độ dày: 5 ± 0,2 mm |
| Thử giảm | 1 mét rơi xuống đất bê tông hai lần - Không cháy, không rò rỉ |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥ 800 chu kỳ |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá