| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | RESKY-18650-2S |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Người mẫu | 18650-2S1P |
|---|---|
| Điện áp danh định | 7.4V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Dòng điện sạc tối đa | 0,5C |
| Phương pháp sạc | Dòng điện không đổi 1C đến 8,4V, sau đó sạc với điện áp không đổi 8,4V cho đến khi dòng điện sạc nhỏ hơn 0,01C |
| Dòng xả tối đa | 1C |
| Điện áp cắt xả | 5V (điện áp phát hiện quá mức của PCM) |
| Môi trường hoạt động | Sạc: 0°C ~ 45°C; 65±20%RH Xả: -20°C~60°C; 65±20%RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C~45°C; 65±20%RH |
| Tuổi thọ (80% công suất chính) | > 500 chu kỳ |