| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | RESKY-18650-2S |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Mô hình | 18650-2S1P |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Dòng điện nạp tối đa | 0.5C |
| Phương pháp tính phí | Điện liên tục 1C đến 8.4V, sau đó sạc với điện áp liên tục 8.4V cho đến khi sạc điện ít hơn 0.01C |
| Dòng điện xả tối đa | 1C |
| Điện áp cắt thoát | 5V (tăng độ phát hiện quá độ xả của PCM) |
| Môi trường hoạt động | Sạc: 0 °C ~ 45 °C; 65 ± 20% RH Xả: -20 °C ~ 60 °C; 65 ± 20% RH |
| Môi trường lưu trữ | -20 °C ~ 45 °C; 65 ± 20% RH |
| Tuổi thọ (80% Công suất chính) | > 500 chu kỳ |