| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | LP804070 |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại pin | Pin LiPo 3.7V 3000mAh |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Điện áp danh định | 3.7V |
| Dung lượng danh định | 3000mAh (Xả 0.2C) |
| Dòng sạc | Tiêu chuẩn: 0.5C Nhanh: 1.0C |
| Phương pháp sạc tiêu chuẩn | Sạc CC 0.5C đến 4.2V, sau đó sạc CV cho đến khi dòng điện ≤0.05C |
| Thời gian sạc | Tiêu chuẩn: 2.75 giờ (Tham khảo) Nhanh: 2 giờ (Tham khảo) |
| Dòng sạc tối đa | 0.5C |
| Dòng xả tối đa | 0.5C |
| Điện áp cắt xả | 2.5V±0.25V (0.2C) |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0°C ~ 45°C Xả: 0°C ~ 45°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C ~ +45°C |
| Kích thước | Chiều dài: 70±2mm Chiều rộng: 40±0.5mm Độ dày: 8±0.5mm |
| Kiểm tra rơi | Rơi từ độ cao 1 mét xuống nền bê tông hai lần - Không cháy, không rò rỉ |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 chu kỳ |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá