| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | LP802040 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
Pin lithium polymer sạc năng suất cao được thiết kế đặc biệt cho đèn LED, đồng hồ thông minh và các thiết bị điện tử nhỏ gọn.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 600mAh |
| Điện tích điện | 0.2C |
| Dòng điện xả liên tục | 0.5C |
| Điện thải tối đa | 1C |
| Trọng lượng | 10g |
| Tuổi thọ chu kỳ | 500 chu kỳ |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Hàng hải | UPS, DHL, FedEx, TNT, bằng đường hàng không, bằng đường biển, Special Line |
| Bộ kết nối | JST, Molex. |
| Thông số kỹ thuật | 8×20×40mm |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại pin | 3.7V 600mAh pin LiPo |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mAh @ 0.2C |
| Điện tích điện | Tiêu chuẩn: 0.5C, nhanh: 1.0C |
| Phương pháp tính phí tiêu chuẩn | 0.5C sạc DC đến 4.2V, sau đó sạc CV cho đến hiện tại ≤0.05C |
| Thời gian sạc | Tiêu chuẩn: 2,75 giờ, nhanh: 2 giờ |
| Dòng điện nạp tối đa | 1.0C |
| Dòng điện xả tối đa | 1.0C |
| Điện áp cắt thoát | 2.75V (0.2C) |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0 °C ~ 45 °C, xả: 0 °C ~ 45 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C ~ +45°C |
| Kích thước | Chiều dài: 40 ± 2 mm, chiều rộng: 20 ± 0,5 mm, Độ dày: 8 ± 0,2 mm |
| Thử giảm | Bị rơi từ 1m hai lần lên bê tông - không cháy, không rò rỉ |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥ 500 lần |
3.7V pin điện áp tiêu chuẩn:Điện áp danh nghĩa là 3.7V, điện áp cắt điện là 4.2V.
3Pin cao áp.8V:Điện áp danh nghĩa là 3.8V, điện áp cắt điện là 4.35V.
Pin điện áp cao cung cấp năng lượng cao hơn trong cùng một khối lượng.
Pin điện áp cao có tuổi thọ chu kỳ ngắn hơn do điện áp hoạt động cao hơn.Pin điện áp cao phù hợp với các kịch bản có yêu cầu tuổi thọ pin cao nhưng yêu cầu tuổi thọ ít nghiêm ngặt hơn, trong khi pin điện áp tiêu chuẩn tốt hơn cho các thiết bị đòi hỏi sử dụng lâu dài.
3.7V pin điện áp chuẩn:Được sử dụng rộng rãi trong các thiết bị di động như tai nghe Bluetooth, dashcam và đèn pha; công nghệ trưởng thành, an toàn cao và chi phí thấp.
3.8V pin cao áp:Chủ yếu được sử dụng trong các thiết bị có yêu cầu pin cao hơn, chẳng hạn như điện thoại di động cao cấp, thiết bị đầu cuối IoT và thiết bị y tế; yêu cầu các mạch hỗ trợ sạc 4,35V.
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá