| Tên thương hiệu: | RESKY |
| Số mẫu: | LP801350 |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Gói khay vỉ có hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Loại Pin | Pin LiPo 3.7V 500mAh |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Điện áp danh định | 3.7V |
| Dung lượng danh định | 500mAh @ Xả 0.2C |
| Dòng sạc | Tiêu chuẩn: 0.2C Nhanh: 1.0C |
| Thời gian sạc | Tiêu chuẩn: 2.75 giờ Nhanh: 2 giờ |
| Dòng xả tối đa | 1.0C |
| Điện áp cắt xả | 2.5V±0.25V (0.2C) |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0°C~45°C Xả: 0°C~45°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C~+45°C |
| Kích thước | Chiều dài: 50±0.5mm Chiều rộng: 13±0.5mm Độ dày: 8±0.2mm |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 chu kỳ |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá